พี่ตำรวจใจดี ห่วงใยน้อง
พี่ตำรวจใจดี ห่วงใยน้อง มอบนมแก่เด็กนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลกกกุง
วันที่ 30 พ.ค.67 เวลา 09.49 น.
พ.ต.อ.ภัคพงศ์ บูรณชนะ มอบ พ.ต.ท.กวีสิทธิ์ มีฤทธิ์ ประสาน พ.ต.ท.เสรีภาพ พานา สว.อำนวยการและเจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.เมืองสรวง ภ.จว.ร้อยเอ็ด
เป็นตัวแทนเพื่อมอบนม,น้ำผลไม้
ไปเลี้ยงน้องๆเด็กนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลกกกุง ต.กกกุง อ.เมืองสรวง จ.ร้อยเอ็ด
โดยได้รับเกียรติจาก นายประมวล พลอาษา นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลกกกุง,นางทองย้อย พานา รองนายกฯ,นางสาวจินตนา โรแพทย์ หัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ พร้อมด้วยคณะครูประจำศูนย์และน้องๆนักเรียนตัวน้อย รอต้อนรับคณะพร้อมรับมอบนมและน้ำผลไม้ด้วยบรรยากาศแห่งรอยยิ้ม...
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น