'บิ๊กแซ็ก'ตรวจความเรียบร้อยการจัดงานประเพณีลอยกระทง จ.นนทบุรี
![รูปภาพ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjN4SNwlXLXbjYlHf1u4zDwyU_ByRLPnd_Xi5u8Da5fOefgUpzcQYgK6GGhNnTr3otEuPa7oOHKiOCq4j1-esFL38PpEOqo5RqN2tvOb_mSh9YmbNbdSQQ_BKaGEKlwfaWrljK1UbLYduQ/s1600/1604162523670720-0.png)
'บิ๊กแซ็ก'ตรวจความเรียบร้อยการจัดงานประเพณีลอยกระทง จ.นนทบุรี วันนี้ (วันเสาร์ที่ 31 ต.ค.63) เวลา 22.00 น. พล.ต.ท.อำพล บัวรับพร ผบช.ภ.1 พร้อมด้วย พล.ต.ต.ไพศาล วงศ์วัชรมงคล ผบก.ภ.จว.นนทบุรี ร่วมตรวจความเรียบร้อยการจัดงานประเพณีลอยกระทง จังหวัดนนทบุรี ประจำปี 2563 โดยมี พ.ต.อ.พงศ์จักร ปรีชาการุณพงศ์ ผกก.สภ.ปากเกร็ด, พ.ต.อ.ดิเรก ยศนันท์ ผกก.สส.ภ.จว.นนทบุรี และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องร่วมให้การต้อนรับ ณ สวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ จว.นนทบุรี ขณะเดียวยังมีการจัดวางกำลังตำรวจเพื่ออำนวยความสะดวกด้านจราจร และดูแลต่อเนื่องไปตลอดทั้งคืนจนกว่าจะเสร็จสิ้นการจัดงานลอยกระทงในพื้นที่