“ท่านอ้น”แต่งไทยชมคีตะมวยไทย
“ท่านอ้น”แต่งไทยชมคีตะมวยไทย
วันที่ 27 เมษายน 2567
พระนครศรีอยุธยา-“ท่านอ้น”วัชเรศร วิวัชรวงศ์
“เดินทางมาพิพิธภัณฑ์ เจ้าสามพระยา
เยี่ยมชมการแสดง คีตะมวยไทย จากโรงเรียนวัดสะแกและสมาคมกีฬามวยไทย(คีตะมวยไทย)โดยนายหมวดตรีพิชิตชัย รัชตามพร อุปนายกสมาคมกีฬามวยไทย(คีตะมวยไทย)
ให้การต้อนรับ
โอกาสนี้อุปนายกกีฬามวยไทย(คีตะมวยไทย)ได้มอบของเป็นตุ๊กตาแม่ไม้มวยไทยแก่ท่านอ้น วัชเรศร วิวัชรวงศ์ ไว้เป็นที่ระลึก
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น