"เติมเต็มรอยยิ้มให้น้อง"
"เติมเต็มรอยยิ้มให้น้อง"
วันนี้ 28 มี.ค.67 เวลา 09.49 น.
พ.ต.อ.ภัคพงศ์ บูรณชนะ มอบ พ.ต.ท.กวีสิทธิ์ มีฤทธิ์ ประสาน ตำรวจในพื้นที่ สภ.น้ำมวบ จว.น่าน มี พ.ต.ท.เอกรินทร์ ศรีปัญญา สว.สภ.น้ำมวบ และข้าราชการตำรวจ สภ.น้ำมวบ จัดขนม,นม ไปเลี้ยงน้องๆเด็กนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลน้ำมวบ ซึ่งมึ นางกัญญาภัทร กาพรม ผอ.ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลน้ำมวบ ครู,นักเรียนในศูนย์ร่วมต้อนรับคณะข้าราชการตำรวจ สภ.น้ำมวบ ด้วยบรรยากศแห่งรอยยิ้ม
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น