"พ.ต.อ.นิเวศ"นำข้าราชการ
"พ.ต.อ.นิเวศ"นำข้าราชการและลูกจ้างในสังกัด นย.รพ.ตร. จัดพิธีถวายพระพรเพื่อแสดงความจงรักภักดีและถวายกำลังใจ
วันจันทร์ที่ 19 ก.พ. 2567 เวลา 13.30 น.
ณ ลานชั้น 1 อาคารนวุติสมเด็จย่า
พ.ต.อ.นิเวศ สิงห์วงษ์ นายแพทย์ (สบ 5) หัวหน้า รพ.นวุติสมเด็จย่า ในสังกัด รพ.ตำรวจ นำข้าราชการและลูกจ้างในสังกัด นย.รพ.ตร. จัดพิธีถวายพระพรเพื่อแสดงความจงรักภักดีและถวายกำลังใจ แด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น