นร.พยาบาลทหารเรือ ธาดารัตน์ รับโล่รางวัลเมื่อวันพุธที่ 10 มกราคม 2567
นักเรียนพยาบาลทหารเรือ ธาดารัตน์ ยาสมุทร์ ชั้นปีที่ 1 รับโล่รางวัลเด็กและเยาวชนดีเด่น เด็กและเยาวชนที่นำชื่อเสียงมาสู่ประเทศชาติ ประจำปี 2567 จากรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เข้าเยี่ยมคารวะและรับโอวาทจากนายกรัฐมนตรี ณ ตึกสันติไมตรี ทำเนียบรัฐบาล
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น