ผู้บัญชาการ กองเรือทุ่นระเบิด
บัญชาการ กองเรือทุ่นระเบิด กองเรือยุทธการ เป็นประธานในพิธีเปิดร้านค้าสวัสดิการ
วัน ศุกร์ ที่22 ธ.ค.66
พล.ร.ต.วิชชุ บำรุง ผู้บัญชาการ กองเรือทุ่นระเบิด กองเรือยุทธการ เป็นประธานในพิธีเปิดร้านค้าสวัสดิการ ของที่ระลึก กองเรือทุ่นระเบิด ณ อาคารอเนกประสงค์ กองเรือทุ่นระเบิดเพื่อเป็นสวัสดิการให้กับกำลังพล ตลอดจนประชาชนทั่วไปได้มาใช้บริการหรือจัดหาของฝาก/ของที่ระลึก เช่น หมวก เสื้อผ้าทหาร เครื่องหมายต่างๆในราคาถูกกว่าท้องตลาดทั่วไป
ผู้สนใจติดต่อได้ที่
น.ต.สมชาย วงค์ประคำ เบอร์โทรศัพท์ 0634269691
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น