รอง ผกก.ป.สน.บางซื่อรับโล่รางวัล
รอง ผกก.ป.สน.บางซื่อรับโล่รางวัลจนท.ตร.ผู้มีผลการปฏิบัติงานดีเด่น
พ.ต.ท.วรภัทร สุขไทย รอง ผกก.ป.สน.บางซื่อ,ร.ต.อ.คนอง ดอนเสือ รอง สวป.สน.บางซื่อ รับโล่รางวัลเป็น จนท.ตร.ผู้มีผลการปฏิบัติงานดีเด่น ด้านการป้องกันปราบปรามอาชญากรรม จากท่าน พล.ต.ต.อรรถพล อนุสิทธิ์ ผบก.น.2
กรณีจับกุมผู้ต้องหาร่วมกันลักสายเคเบิลฯ และร่วมกันมีอาวุธปืนและเครื่องกระสุนปืนไว้ในความครอบครองโดยไม่รับอนุญาต(ปืนเถื่อน)
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น