ร.ร.หอวัง จัดพิธีมอบทุน
ร.ร.หอวัง จัดพิธีมอบทุนการศึกษา
ปีการศึกษา 2566
เมื่อวันที่ 7 ส.ค. 66 ณ โรงเรียนหอวัง ขอแสดงความยินดีกับนักเรียนที่ได้รับทุนการศึกษา ปีการศึกษา 2566
โดย ดร.ประวัติ สุทธิประภา ผู้อำนวยการโรงเรียนหอวัง และผู้ปกครอง
คุณเมยวดี ศรีดี ประธานเครือข่ายผู้ปกครองโรงเรียนหอวัง ช่วยเติมเต็ม และให้กำลังใจนักเรียนและมอบทุนทรัพย์เป็นทุนการศึกษาให้นักเรียน
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น