บิ๊กหมอก'เยี่ยมชมคลังน้ำมันของ PAPA Petroleum
'บิ๊กหมอก'เยี่ยมชมคลังน้ำมันของ PAPA Petroleum ที่ประเทศกัมพูชา
หลังจากนั้นทาง ผู้บริหารบริษัท PAPA Petroleum ยังได้พาเยี่ยมชม คลังและกระบวนการเก็บจ่ายและรักษาน้ำมัน ที่ได้ มาตรฐาน และความปลอดภัย และเดินทางต่อไป ยังท่าเทียบเรือขนถ่าย น้ำมัน เพื่อลงเรือ ไปสำรวจ และเยี่ยมชมท่าเรือโหลด น้ำมันออย Jetty ที่อยู่กลางทะเล หลังจากนั้นได้กลับมาที่สำนักงาน ใหญ่ ที่กรุงพนมเปญ ประเทศกัมพูชา
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น