"พิชิตชัย" ร่วมแสดงความยินดีสถานีข่าว TOP NEWS ครบรอบ 2 ปี
"พิชิตชัย" ร่วมแสดงความยินดีสถานีข่าว TOP NEWS ครบรอบ 2 ปี
เนื่องในโอกาสครบรอบ 2 ปี เข้าสู่ปีที่ 3 ของการก่อตั้งสถานีโทรทัศน์ TOP News วันนี้ (3 กุมภาพันธ์ 2566 )
นายพิชิตชัย รัชตามพร เลขานุการ
กรรมาธิการกีฬา สภาผู้แทนราษฎร พร้อม นายชนันท์พล เชื้อรอด,นายวรชัย พงศานันต์ โดยมี พี่หนุ่ม อุดร แสงอรุณ มาต้อนรับอย่างอบอุ่น
นายพิชิตชัยได้กล่าวอวพรการครบรอบ 2 ปีของ TOP News ว่า “ก็ขอให้สำนักข่าว TOP News มีชมติดตามมากขึ้นเรื่อยๆ เจริญเติบโตก้าวหน้า ยังได้มอบน้ำดื่มวิตามินตรามวยไทยให้แก่สถานีTOP News อีกด้วย
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น