กรมศุลกากรปล่อยขบวนรถบรรทุก
กรมศุลกากรปล่อยขบวนรถบรรทุกถุงยังชีพ เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยในพื้นที่ จ.อ่างทอง และ จ.พระนครศรีอยุธยา
วันที่ 12 ตุลาคม 2565ณ บริเวณอาคาร 5 กรมศุลกากร
นายพชร อนันตศิลป์ อธิบดีกรมศุลกากร พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมกันปล่อยขบวนรถบรรทุกถุงยังชีพ ที่ได้รับการสนับสนุน จาก หน่วยงานต่างๆ ภายในกรม ฯ
เพื่อมอบให้ กสป. เป็นผู้แทนนำไปช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมในพื้นที่อำเภอป่าโมก จังหวัดอ่างทอง และอำเภอเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น