"ชนน์ชนก"ร่วมมอบรางวัล“เอฟเอ ฟุตบอล ยูธ คัพ”
"ชนน์ชนก"ร่วมมอบรางวัล“เอฟเอ ฟุตบอล ยูธ คัพ”
ชนน์ชนก ชิดชอบ ประธานบุรีรัมย์ อคาเดมี่ และ “แชมป์” ศิวะรักษ์ เทศสูงเนิน ผู้รักษาประตูมือ 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด พร้อมด้วย ทีมงานผู้บริหาร PAN ร่วมมอบรางวัล รองเท้าสำหรับนักเตะยอดเยี่ยม และถุงมือสำหรับผู้รักษาประตูยอดเยี่ยม ในการแข่งขันฟุตบอล 7 คน รุ่นอายุ 10, 12 ปี ชิงแชมป์ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ “เอฟเอ ฟุตบอล ยูธ คัพ” ที่สนาม ธาดา สปอร์ต คอมเพล็กซ์ จ.บุรีรัมย์
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น