ร่วมอัญเชิญเจ้าพ่อหนูไปประทับปะรำพิธี
ร่วมอัญเชิญเจ้าพ่อหนูไปประทับที่ปะรำพิธีในงานประเพณีสักการะประจำปี 2564
เมื่อเวลาประมาณ 13.00 น.วันที่ 13 พ.ย. 2564 นายวสันต์ บุญหมื่นไวย์ ผู้อำนวยการเขตพระนคร ประธานในพิธี ร่วมกับ ดร.นฤมล-ดร.พีรวัฒน์-ดร.ธัชวิน สุรเศรษฐ M.D.L.S.Jewelry Group (ห้างเพชรหลีเสง), ประธาน กต.ตร.กทม.(ภาคประชาชน),ประธานกต.ตร.บก.น.1, ประธาน กต.ตร.บก.สายตรวจและปฏิบัติการพิเศษ191, ประธานกต.ตร.สน.ชนะสงคราม และประธานที่ปรึกษาคณะดำเนินงานศาลเจ้าพ่อหนู
พร้อมด้วย พ.ต.อ.สนอง แสงมณี ผกก.สน.ชนะสงคราม, นายเรืองชัย องค์ศรีตระกูล ประธานจัดงานประเพณีศาลเจ้าพ่อหนู, คณะกรรมการและที่ปรึกษาศาลเจ้าพ่อหนู และศิษยานุศิษย์ ร่วมพิธีอัญเชิญเจ้าพ่อหนูไปประทับที่ปะรำพิธี ในงานประเพณีไหว้สักการะองค์เจ้าพ่อหนู ประจำปี 2564 เพื่อให้ประชาชนสักการะเพื่อความเป็นสิริมงคล
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย (สภท.56ปี)
ธวัชชัยเฟื่องอนันต์รายงาน
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น