ผบช.ภ.8 ให้การต้อนรับ ผอ. สำนักงาน ปปส.ภ.8
ผบช.ภ.8 ให้การต้อนรับ ผอ. สำนักงาน ปปส.ภ.8
วันที่ 9 พ.ย.2564 เวลา 10.00 น.
พล.ต.ท.อำพล บัวรับพร ผบช.ภ.8 ให้การต้อนรับ นายพีระ กาญจนพงศ์ ผู้อำนวยการ สำนักงาน ปปส.ภ.8,นายวินิจฉัย กาญจนางกูรพันธุ์ ผู้เชี่ยวชาญด้านการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด ปปส.ภ.8, นายฉัตรวิไชย ไพโรจน์ ผู้อำนวยการส่วนตรวจสอบทรัพย์สิน , นส.ลัดดา ปานเกิด นวค.ชำนาญการ
ทั้งนี้ ได้ประชุมหารือปรึกษาปัญหาด้านยาเสพติด และงบประมาณโครงการปักกลด (ประชารัฐร่วมใจต้านภัยยาเสพติด)ในพื้นที่ของ ภ.8
ณ ห้องทำงาน ผบช.ภ.8
สมาคมหนังสือพิมพ์ส่วนภูมิภาคแห่งประเทศไทย (สภท.56ปี)
ธวัชชัยเฟื่องอนันต์รายงาน
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น