โบว์ลิ่งใจบุญเลี้ยงอาหารศูนย์ฉีดวัคซีนกกท.
โบว์ลิ่งใจบุญเลี้ยงอาหารศูนย์ฉีดวัคซีนกกท.
นายวิวัฒน์ชัย รัตนะรัต อุปนายกสมาคมกีฬาโบว์ลิ่งแห่งประเทศไทย พร้อมคณะกรรมการบริหารสมาคมกีฬาโบว์ลิ่งแห่งประเทศไทย เจ้าหน้าที่ และนักกีฬา เป็นตัวแทนสมาคมกีฬาโบว์ลิ่งแห่งประเทศไทย ได้ร่วมส่งกำลังใจ
โดยการมอบอาหารและของว่าง ให้กับ เจ้าหน้าที่ และผู้ปฏิบัติงาน ศูนย์ฉีดวัคซีนCOVID-19 (โควิด-19) ที่ การกีฬาแห่งประเทศไทย อินดอร์สเตเดียม เมื่อวันที่ 15 ก.ค.
สำหรับกิจกรรมครั้งนี้ มีนักกีฬาทีมชาติทั้งชายและหญิงมาร่วมกิจกรรมในการเลี้ยงอาหารครั้งนี้ด้วย
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น