ปรพล ห่วงใยความปลอดภัยในชีวิต-ทรัพย์สิน พี่น้องชาวสระบุรี
ปรพล ห่วงใยความปลอดภัยในชีวิต-ทรัพย์สิน พี่น้องชาวสระบุรี
นายปรพล อดิเรกสาร ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม อดีต ส.ส.สระบุรี ขอแสดงความยินดีกับชาว ต.ตลิ่งชัน อ.เมืองสระบุรี ที่ได้ติดตั้งกล้อง CCTV ซึ่งจะสร้างความปลอดภัยทั้งชีวิตและทรัพย์สินให้กับประชาชนในพื้นที่
โดย บมจ.โทรคมนาคมแห่งชาติ สระบุรี
ได้ดำเนินการติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV จำนวน 15 กล้อง ส่งมอบให้กับ องค์การบริหารส่วนตำบล ตลิ่งชัน
ทั้งนี้ นายปรพล อดิเรกสาร ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงดิจิทัลเพื่อเศรษฐกิจและสังคม ได้มอบหมายให้ ดร.พุธทอง โพธิปัญญา โทรศัพท์จังหวัดสระบุรี ไปร่วมพิธีส่งมอบ
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตลิ่งชัน อ.เมือง จ.สระบุรี
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น