ตม.ปทุมธานีมอบอาหารแก่เจ้าหน้าที่ด่านหน้า
ตม.ปทุมธานีมอบอาหารแก่เจ้าหน้าที่ด่านหน้า
วันนี้( 22 ก.ค. 64) พ.ต.อ.เจริญพงษ์ ขันติโล ผกก ตม.จว.ปทุมธานี ให้เจ้าหน้าที่สืบสวนฯ มอบสิ่งของใช้จำเป็นในการอุปโภคบริโภค เช่น เจลแอลกอฮอล์ หน้ากากอนามัย น้ำดื่ม จำนวน 120 ขวด ไข่ไก่ จำนวน 600 ฟอง เป็นต้น ให้เจ้าหน้าที่ด่านหน้าในการรับมือและให้การรักษาผู้ป่วยโควิดในพื้นที่
1.โรงบาลสนามเทศบาลบึงยี่โถ ต.ธัญบุรี จว.ปทุมธานี
2.โรงบาลสนามเทศบาลเมืองลาดสวาย อ.ลำลูกกา จว.ปทุมธานี
3. มอบไข่ไก่และน้ำดื่มให้กับโรงครัวประกอบเลี้ยงผู้ที่ต้องกักตัวณ ศูนย์ดูแลชุมชน เพื่อสังเกตอาการโควิด-19 ของเทศบาลเมืองบึงยี่โถ อ.ธัญบุรี จว.ปทุมธานี
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น