"บิ๊กแซ็ก"นำคณะทำพิธีถวายพระพร "วันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
"บิ๊กแซ็ก"นำคณะทำพิธีถวายพระพร "วันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว"
วันนี้ (วันพุธที่ 28 ก.ค.64) เวลา 09.30 น. พล.ต.ท.อำพล บัวรับพร ผบช.ภ.1 พร้อมด้วย พล.ต.ต.เอกภพ ประสิทธิ์วัฒนชัย รอง ผบช.ภ.1, พล.ต.ต.สุรพล เปรมบุตร รอง ผบช.ภ.1, พล.ต.ต.สุภธีร์ บุญครอง รอง ผบช.ภ.1 และ พล.ต.ต.ฐายุฏฐ์ จันทร์ถาวร ผบก.อก.ภ.1 ร่วมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสมหามงคล วันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2564 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ ตำรวจภูธรภาค 1
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น