สจว.121 มอบกระบอกฉีดยาแก่รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์
สจว.121 มอบกระบอกฉีดยาแก่รพ.สถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์
พลตรี ชำนาญ ช้างสาต ผู้อำนวยการสถาบันจิตวิทยาความมั่นคง สถาบันวิชาการป้องกันประเทศ และนักศึกษาสถาบันจิตวิทยาความมั่นคงรุ่นที่ 121 ร่วมบริจาคกระบอกฉีดยาสำหรับฉีดวัคซีน (Once LDS Syringe 1 ML) จำนวน 250 กล่อง มูลค่า 90,000 บาท เพื่อสนับสนุนการทำงานของบุคลากรทางการแพทย์ในการฝ่าฟันวิกฤตโควิด-19 แก่โรงพยาบาลสถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์ โดยมี ศ.เกียรติคุณ นพ.ธีรชัย ฉันทโรจน์ศิริ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสถาบันโรคไตภูมิราชนครินทร์เป็นผู้รับมอบ
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น