ผบช.ภ.1 เปิดโครงการ รถยนต์นำส่งผู้ป่วยcovid
ผบช.ภ.1 เปิดโครงการ รถยนต์นำส่งผู้ป่วยcovid
ร่วมพิธีปล่อยขบวนรถยนต์โครงการ “รถยนต์นำส่งผู้ป่วย นนทบุรี เราจะผ่านวิกฤต COVID-19 ไปด้วยกัน” พร้อมทั้งมอบสิ่งของ เช่น เครื่องวัดออกซิเจนปลายนิ้ว, ยาฟ้าทะลายโจร, ข้าวสาร อาหารแห้ง เป็นต้น เพื่อเป็นขวัญกำลังใจแก่ข้าราชการตำรวจและครอบครัว
โดยมี พ.ต.อ.อริยะ พันธุฟัก รอง ผบก.ภ.จว.นนทบุรี, พ.ต.อ.สุวัฒน์ ตันติมาสน์ รอง ผบก.ภ.จว.นนทบุรี, พ.ต.อ.เขมพัทธ์ โพธิพิทักษ์ รอง ผบก.ภ.จว.นนทบุรี, พ.ต.อ.ยรรยง สันติปรีชาวัฒน์ รอง ผบก.ภ.จว.นนทบุรี, คณะแม่บ้านตำรวจภูธรภาค 1, คณะ กต.ตร.จว.นนทบุรี, ผกก.สภ.ในสังกัด ภ.จว.นนทบุรี และกำลังพลข้าราชการตำรวจ เข้าร่วมพิธีฯ ณ บริเวณลานอเนกประสงค์ ภ.จว.นนทบุรี
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น