"กอ.รมน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ให้การต้อนรับพล.ต.รังษี กิติญาณทรัพย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมและที่ปรึกษา กองทัพภาคที่ 1 ให้เกียรติมาเป็นประธานมอบเตียงพยาบาลให้ผู้ป่วยติดเตียง!!
#ชัดทุกกระแส
"กอ.รมน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ให้การต้อนรับพล.ต.รังษี กิติญาณทรัพย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมและที่ปรึกษา กองทัพภาคที่ 1 ให้เกียรติมาเป็นประธานมอบเตียงพยาบาลให้ผู้ป่วยติดเตียง!!
เมื่อวันที่18 ก.ย.62 เวลา 11.10 น. โดยพ.อ.กรกานต์ นาเวชวนิชกุล รอง ผอ.รมน.จังหวัด ป.ข.ได้มอบหมายให้ พ.อ.สมพงษ์ อารีพงษ์ หน.กลุ่มงานนโยบายแผนและการข่าว กอ.รมน. จังหวัด ป.ข.และคณะเจ้าหน้าที่ กอ.รมน.จังหวัด
เข้าร่วมต้อนรับ พล.ต.รังษี กิติญาณทรัพย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมและที่ปรึกษา กองทัพภาคที่ 1 ซึ่งเดินทางมามอบเตียงพยาบาลให้กับ นางบุญเรือง รัตนา อายุ 58 ปี เป็นผู้ป่วยติดเตียง/มีปัญหาทางการเคลื่อนไหว อยู่บ้านเลขที่ 58 ม.5 ต.อ่าวน้อย อ.เมือง จ.ประจวบคีรีขันธ์ การปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย.!!
#ประชาสัมพันธ์กอ.รมน.จว.ประจวบคีรีขันธ์!!
"กอ.รมน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ให้การต้อนรับพล.ต.รังษี กิติญาณทรัพย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมและที่ปรึกษา กองทัพภาคที่ 1 ให้เกียรติมาเป็นประธานมอบเตียงพยาบาลให้ผู้ป่วยติดเตียง!!
เมื่อวันที่18 ก.ย.62 เวลา 11.10 น. โดยพ.อ.กรกานต์ นาเวชวนิชกุล รอง ผอ.รมน.จังหวัด ป.ข.ได้มอบหมายให้ พ.อ.สมพงษ์ อารีพงษ์ หน.กลุ่มงานนโยบายแผนและการข่าว กอ.รมน. จังหวัด ป.ข.และคณะเจ้าหน้าที่ กอ.รมน.จังหวัด
เข้าร่วมต้อนรับ พล.ต.รังษี กิติญาณทรัพย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ สำนักงานปลัดกระทรวงกลาโหมและที่ปรึกษา กองทัพภาคที่ 1 ซึ่งเดินทางมามอบเตียงพยาบาลให้กับ นางบุญเรือง รัตนา อายุ 58 ปี เป็นผู้ป่วยติดเตียง/มีปัญหาทางการเคลื่อนไหว อยู่บ้านเลขที่ 58 ม.5 ต.อ่าวน้อย อ.เมือง จ.ประจวบคีรีขันธ์ การปฎิบัติเป็นไปด้วยความเรียบร้อย.!!
#ประชาสัมพันธ์กอ.รมน.จว.ประจวบคีรีขันธ์!!
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น