นายธนวัฒน์ จาวโกนันท์(เมา)พร้อมคณะลูกศิษย์พ่อปู่เจ้ายี่กอฮง นำรถเข็นวิลแชร์ พร้อมอุปกรณ์ มามอบให้กับ รพ. ส่งเสริมสุขภาพตำบล ท่ากระชับ
#ชัดทุกกระแส
นายธนวัฒน์ จาวโกนันท์(เมา)พร้อมคณะลูกศิษย์พ่อปู่เจ้ายี่กอฮง นำรถเข็นวิลแชร์ พร้อมอุปกรณ์ มามอบให้กับ รพ. ส่งเสริมสุขภาพตำบล ท่ากระชับ
วันที่ 18 สิงหาคม 2562 เวลา 14:00 น.
นายธนวัฒน์ จาวโกนันท์(เมา)
(เฮียเมา )คุณกัญญา เทียนประเสริฐกิจ ,คุณจันทราทิพย์ รตนะอัครวาริน ,คุณฐิติพันธ์ รตนะอัครวารินพร้อมคณะศิษย์พ่อปู่เจ้ายี่กอฮง
นำ รถเข็นวีลแชร์พับได้สำหรับผู้ป่วยและรถเข็นวีลแชร์สำหรับนั่งถ่ายอุจจาระพร้อมอุปกรณ์เครื่องใช้ของผู้เจ็บป่วย ไปส่งมอบให้กับสมปอง ยางสูง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล ท่ากระชับ อำเภอนครชัยศรีจังหวัดนครปฐม
โดยได้มอบหมายให้กับ นางสาวสุพัตรา สุฐาปัญณกุล พยาบาลวิชาชีพโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล เป็นผู้รับมอบสิ่งของในครั้งนี้ เพื่อแบ่งปันสิ่งของให้กับผู้ป่วยที่เข้ารับการรักษาที่สถานีอนามัย ท่ากระชับ
นายธนวัฒน์ จาวโกนันท์(เมา)พร้อมคณะลูกศิษย์พ่อปู่เจ้ายี่กอฮง นำรถเข็นวิลแชร์ พร้อมอุปกรณ์ มามอบให้กับ รพ. ส่งเสริมสุขภาพตำบล ท่ากระชับ
วันที่ 18 สิงหาคม 2562 เวลา 14:00 น.
นายธนวัฒน์ จาวโกนันท์(เมา)
(เฮียเมา )คุณกัญญา เทียนประเสริฐกิจ ,คุณจันทราทิพย์ รตนะอัครวาริน ,คุณฐิติพันธ์ รตนะอัครวารินพร้อมคณะศิษย์พ่อปู่เจ้ายี่กอฮง
นำ รถเข็นวีลแชร์พับได้สำหรับผู้ป่วยและรถเข็นวีลแชร์สำหรับนั่งถ่ายอุจจาระพร้อมอุปกรณ์เครื่องใช้ของผู้เจ็บป่วย ไปส่งมอบให้กับสมปอง ยางสูง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล ท่ากระชับ อำเภอนครชัยศรีจังหวัดนครปฐม
โดยได้มอบหมายให้กับ นางสาวสุพัตรา สุฐาปัญณกุล พยาบาลวิชาชีพโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล เป็นผู้รับมอบสิ่งของในครั้งนี้ เพื่อแบ่งปันสิ่งของให้กับผู้ป่วยที่เข้ารับการรักษาที่สถานีอนามัย ท่ากระชับ
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น