"นภ.เก้าเลี้ยว เป็นประธานจัดงานกิจกรรม!! "วันกำนัน ผู้ใหญ่'
#ชัดทุกกระแส
"นภ.เก้าเลี้ยว เป็นประธานจัดงานกิจกรรม!! "วันกำนัน ผู้ใหญ่'
วันนี้(10 ส.ค.62) นายรัฐพล ธุระพันธ์ นายอำเภอเก้าเลี้ยว เป็นประธานจัดงานกิจกรรม "วันกำนัน ผู้ใหญ่' โดยมีกิจกรรมเดินพาเหรดเชิดชูเกียรติประวัติและอำนาจ หน้าที่ของกำนันผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ
ทั้งในอดีตและปัจจุบัน พิธีทางศาสนา การถวาย จตุปัจจัยไทยธรรม การกล่าวสัมโมทนียกถา การรับฟังสารของสมเด็จพระสังฆราช สารรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย สารปลัดกระทรวงมหาดไทย สารอธิบดีกรมกการปกครอง การมอบรางวัลกำนัน ผู้ใหญ่บ้านยอดเยี่ยม ชั้น 1 ชั้น 2 และระดับอำเภอ แก่ผู้ที่มีผลงานเป็นที่ประจักษ์
กิจกรรมทั้งหมด สร้างความภาคภูมิใจแก่กำนันผู้ใหญ่บ้านอำเภอเก้าเลี้ยวเป็นอย่างดี!!
#ประชาสัมพันธ์อำเภอเก้าเลี้ยว!!
"นภ.เก้าเลี้ยว เป็นประธานจัดงานกิจกรรม!! "วันกำนัน ผู้ใหญ่'
วันนี้(10 ส.ค.62) นายรัฐพล ธุระพันธ์ นายอำเภอเก้าเลี้ยว เป็นประธานจัดงานกิจกรรม "วันกำนัน ผู้ใหญ่' โดยมีกิจกรรมเดินพาเหรดเชิดชูเกียรติประวัติและอำนาจ หน้าที่ของกำนันผู้ใหญ่บ้าน ฯลฯ
ทั้งในอดีตและปัจจุบัน พิธีทางศาสนา การถวาย จตุปัจจัยไทยธรรม การกล่าวสัมโมทนียกถา การรับฟังสารของสมเด็จพระสังฆราช สารรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย สารปลัดกระทรวงมหาดไทย สารอธิบดีกรมกการปกครอง การมอบรางวัลกำนัน ผู้ใหญ่บ้านยอดเยี่ยม ชั้น 1 ชั้น 2 และระดับอำเภอ แก่ผู้ที่มีผลงานเป็นที่ประจักษ์
กิจกรรมทั้งหมด สร้างความภาคภูมิใจแก่กำนันผู้ใหญ่บ้านอำเภอเก้าเลี้ยวเป็นอย่างดี!!
#ประชาสัมพันธ์อำเภอเก้าเลี้ยว!!
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น