ผกก.สายไหมพร้อมเจ้าหน้าที่ตร.สายไหม ร่วมทำกิจกรรม " เราทำความดี ด้วยหัวใจ"
#ชัดทุกกระแส
ผกก.สายไหมพร้อมเจ้าหน้าที่ตร.สายไหม
ร่วมทำกิจกรรม " เราทำความดี ด้วยหัวใจ"
วันนี้27.กค.2019 เวลา 08.00น.
พ.ต.อ.ทนงศิลป์ มณีโชติ ผกก.สน.สายไหม, พ.ต.ท.อำนาจ กาหลง รองผกก.ป.ฯ , กต.ตร.สน.สายไหม และข้าราชการตำรวจฝ่ายต่างๆ ร่วมกับสำนักงานเขตสายไหม จัดกิจกรรม "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" ทำความสะอาดคลอง และพื้นที่โดยรอบวัดอยู่ดีบำรุงธรรม (วัดออเงิน) เขตสายไหม
เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมี ท่านยอดขวัญ จุณณะปิยะ ผอ.เขตสายไหม เป็นประธานในพิธี
ผกก.สายไหมพร้อมเจ้าหน้าที่ตร.สายไหม
ร่วมทำกิจกรรม " เราทำความดี ด้วยหัวใจ"
วันนี้27.กค.2019 เวลา 08.00น.
พ.ต.อ.ทนงศิลป์ มณีโชติ ผกก.สน.สายไหม, พ.ต.ท.อำนาจ กาหลง รองผกก.ป.ฯ , กต.ตร.สน.สายไหม และข้าราชการตำรวจฝ่ายต่างๆ ร่วมกับสำนักงานเขตสายไหม จัดกิจกรรม "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" ทำความสะอาดคลอง และพื้นที่โดยรอบวัดอยู่ดีบำรุงธรรม (วัดออเงิน) เขตสายไหม
เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมี ท่านยอดขวัญ จุณณะปิยะ ผอ.เขตสายไหม เป็นประธานในพิธี
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น