"กอ.รมน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ นำรถวีลแชร์พร้อมถุงยังชีพ"มูลนิธิพระราหู ใจถึงใจ"มอบให้ผู้ป่วยเป็นอัมพฤกษ์ มานานกว่า4ปี!!
#ชัดทุกกระแส
"กอ.รมน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ นำรถวีลแชร์พร้อมถุงยังชีพ"มูลนิธิพระราหู ใจถึงใจ"มอบให้ผู้ป่วยเป็นอัมพฤกษ์ มานานกว่า4ปี!!
เมื่อวันที่ 1 ก.ค.62 เวลา 10.30 น. โดย พ.อ.กรกานต์ นาเวชวนิชกุล รอง ผอ.รมน.จังหวัด ป.ข.,นายพิสิษฐ์ รื่นเกษม สื่อมวลชน
พร้อมด้วย มว.รส.ที่1(อ.บางสะพาน) ร้อย.รส.จว.ป.ข.(ศร.)
ลงพื้นที่ให้กำลังใจพร้อมทั้งมอบรถเข็นวีลแชร์และถุงยังชีพจาก"มูลนิธิพระราหู ใจถึงใจ"โดยดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ประธานที่ปรึกษามูลนิธิฯให้กับ นายสมาน บัวลา อายุ 67 ปี อยู่บ้านเลขที่ 4 ม.2 ต.กำเนิดนพคุณ อ.บางสะพาน จ.ประจวบคีรีขันธ์ เนื่องจากป่วยเป็นอัมพฤกษ์ไม่สามารถเดินได้มาประมาณ 4 ปีเพื่อใช้ในการดำรงชีวิตประจำวัน และยังเป็นการแบ่งเบาภาระให้กับครอบครัวของผู้ป่วยอีกด้วย!!
#ประชาสัมพันธ์กอ.รมน.จว.ประจวบคีรีขันธ์!!
"กอ.รมน.จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ นำรถวีลแชร์พร้อมถุงยังชีพ"มูลนิธิพระราหู ใจถึงใจ"มอบให้ผู้ป่วยเป็นอัมพฤกษ์ มานานกว่า4ปี!!
เมื่อวันที่ 1 ก.ค.62 เวลา 10.30 น. โดย พ.อ.กรกานต์ นาเวชวนิชกุล รอง ผอ.รมน.จังหวัด ป.ข.,นายพิสิษฐ์ รื่นเกษม สื่อมวลชน
พร้อมด้วย มว.รส.ที่1(อ.บางสะพาน) ร้อย.รส.จว.ป.ข.(ศร.)
ลงพื้นที่ให้กำลังใจพร้อมทั้งมอบรถเข็นวีลแชร์และถุงยังชีพจาก"มูลนิธิพระราหู ใจถึงใจ"โดยดร.หิมาลัย ผิวพรรณ ประธานที่ปรึกษามูลนิธิฯให้กับ นายสมาน บัวลา อายุ 67 ปี อยู่บ้านเลขที่ 4 ม.2 ต.กำเนิดนพคุณ อ.บางสะพาน จ.ประจวบคีรีขันธ์ เนื่องจากป่วยเป็นอัมพฤกษ์ไม่สามารถเดินได้มาประมาณ 4 ปีเพื่อใช้ในการดำรงชีวิตประจำวัน และยังเป็นการแบ่งเบาภาระให้กับครอบครัวของผู้ป่วยอีกด้วย!!
#ประชาสัมพันธ์กอ.รมน.จว.ประจวบคีรีขันธ์!!
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น