ตำรวจ - จนท.เทศบาล ร่วมพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ร.10
#ชัดทุกกระแส
ตำรวจ - จนท.เทศบาล ร่วมพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ร.10
ตำรวจภูธรห้วยขะยุง พร้อม เจ้าหน้าที่เทศบาลเมืองวารินชำราบ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 67 พรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10
วันนี้ ( 28 ก.ค. 62 ) เมื่อเวลา 18.00 น.
ที่ หอประชุมประชาวาริน เทศบาลเมืองวารินชำราบ พันตำรวจเอก พิษณุ พรานพนัส ผู้กำกับสถานีตำรวจภูธรห้วยขะยุง (ผกก.สภ.ขะยุง) พร้อมด้วย พ.ต.ท.วุฒิชัย สิงห์คง รอง ผกก.(สอบสวน) สภ.ห้วยขะยุง และ พ.ต.ต.สุริยัน คำสอน สวป.สภ.ห้วยขะยุง นำข้าราชการตำรวจในสังกัด เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 67 พรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10
โดยมี นายสฤษดิ์ วิฑูรย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีนำกล่าวคำถวายราชสดุดี และถวายพระพรชัยมงคล พร้อมทั้ง นายบุญยง จินตนะกุล รองนายกเทศมนตรี หัวหน้าส่วนการงาน พนักงานเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานครูเทศบาลเมืองวารินชำราบ ก่อนร่วมกันจุดเทียนชัยถวายพระพรพร้อมกันกับประชาชนชาวไทยทุกจังหวัดทั้งประเทศ
ตำรวจ - จนท.เทศบาล ร่วมพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ร.10
ตำรวจภูธรห้วยขะยุง พร้อม เจ้าหน้าที่เทศบาลเมืองวารินชำราบ ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 67 พรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10
วันนี้ ( 28 ก.ค. 62 ) เมื่อเวลา 18.00 น.
ที่ หอประชุมประชาวาริน เทศบาลเมืองวารินชำราบ พันตำรวจเอก พิษณุ พรานพนัส ผู้กำกับสถานีตำรวจภูธรห้วยขะยุง (ผกก.สภ.ขะยุง) พร้อมด้วย พ.ต.ท.วุฒิชัย สิงห์คง รอง ผกก.(สอบสวน) สภ.ห้วยขะยุง และ พ.ต.ต.สุริยัน คำสอน สวป.สภ.ห้วยขะยุง นำข้าราชการตำรวจในสังกัด เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และจุดเทียนชัยถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 67 พรรษา พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10
โดยมี นายสฤษดิ์ วิฑูรย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีนำกล่าวคำถวายราชสดุดี และถวายพระพรชัยมงคล พร้อมทั้ง นายบุญยง จินตนะกุล รองนายกเทศมนตรี หัวหน้าส่วนการงาน พนักงานเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานครูเทศบาลเมืองวารินชำราบ ก่อนร่วมกันจุดเทียนชัยถวายพระพรพร้อมกันกับประชาชนชาวไทยทุกจังหวัดทั้งประเทศ
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น