ฟุตบอลนัดพิเศษ วีไอพีกรมพลศึกษากับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7
#ชัดทุกกระแส
ฟุตบอลนัดพิเศษ
วีไอพีกรมพลศึกษากับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7.
ดร.ประพัน ไพรอังกูร รองอธิบดีกรมพลศึกษาให้การต้อนรับผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ สพป.7นำโดย นายพีรพงศ์ สุรเสน ผอ สพป.7พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร.ร.คณะครู คณะศึกษานิเทศก์.
พร้อมร่วมลงแข่งขันฟุตบอลนัดพิเศษเต็มไปด้วยมิตรภาพและความสนุกสนาน ที่สนามศุภชลาศัย สนามกีฬาแห่งชาติ ที่ผ่านมา
ฟุตบอลนัดพิเศษ
วีไอพีกรมพลศึกษากับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7.
ดร.ประพัน ไพรอังกูร รองอธิบดีกรมพลศึกษาให้การต้อนรับผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ สพป.7นำโดย นายพีรพงศ์ สุรเสน ผอ สพป.7พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร.ร.คณะครู คณะศึกษานิเทศก์.
พร้อมร่วมลงแข่งขันฟุตบอลนัดพิเศษเต็มไปด้วยมิตรภาพและความสนุกสนาน ที่สนามศุภชลาศัย สนามกีฬาแห่งชาติ ที่ผ่านมา
ความคิดเห็น
แสดงความคิดเห็น